Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
36 Core Fixed Fiber Optic Terminal Box , Rack Mount 1U 2U ODF Patch Panel
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC, FC, ST, LC, E2000, etc |
Drawer Fiber Optic Terminal Box Rack Mountable Patch Panel With FC adapter
| Material: | Steel |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.15dB |
| Return loss: | 55dB |
Hộp phân phối sợi quang lõi 19' '144 với vật liệu thép để bảo vệ sợi an toàn
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 144 sợi |
Rotary FTTB Fiber Optic Terminal Box ODF Fiber Optic Rack Mount Patch Panels
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 48 sợi |
Planar Waveguide 1x2 PON GPON Splitter Optical Fiber 0.9mm 1.5m LSZH
| Type: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | SC/APC, LC/APC, FC/APC, SC/UPC, LC/UPC or customized |
| Fiber: | 9/125 um SMF-28e or customer appoint |
1 x 32 Blockless PLC Planar Lightwave Circuit Splitter with FC UPC Connector
| Type: | 1x32 |
|---|---|
| Fiber Length: | 1.5m |
| IL: | < 17.0dB |
Rack Type Fibre Optic Cable Splitter PLC 1x64 Corning Optical Fiber Passive Optical Networks
| IL: | 16.5 dB |
|---|---|
| Port: | 1 to 64 |
| Connector: | SC/APC, LC/APC or customized |
1: 32 SM G652D ABS Module Passive 1x32 PLC Fiber Optic Splitter
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |

