Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
48 cổng Capacity Fiber Optic Terminal Box với vật liệu SMC ABS để gắn tường ngoài trời IP65
| Vật liệu: | SMC, ABS/ABS + PC là tùy chọn |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-32G |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp phân phối sợi quang ngoài trời với 24 cổng IP65 được đánh giá cho FTTH tường hoặc cột gắn 1x16 2x16 Splitter
| Vật liệu: | SMC, ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-0224X |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 16 cổng nhỏ gọn với hoạt động dễ dàng cho phân phối sợi ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
1x2 Multimode OM3 Fiber Optic Cable Splitter , customized ABS Box PLC Splitter
| Type: | 1xN, 2xN |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
WM ODF Fiber Optic Terminal Box for Splitter , Wall Mount Fiber Termination Box Water-proof
| Dung tích: | 48 sợi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Giá treo tường, WM, Ngoài trời |
| Vật liệu: | Thép, |
Nước bằng chứng IP65 Fiber Optic Splitter Box phân phối thiết bị đầu cuối Splice Junction Box
| một phần số: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| tài liệu: | ABS + PC |
| Màu: | Trắng / đen / tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối sợi quang ABS + PC với dung lượng ghép 16 sợi và hộp phân phối FTTH ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |
16 lõi Wall Mount sợi chấm dứt hộp / sợi quang chấm dứt hộp
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang ngoài trời 24 cổng chống nước IP65 với 120 Capacity Splice Fiber cho Mạng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
FC / APC Single Mode 1310/1550nm Dual Windows Fiber Optic 1*2 Fused Coupler
| Vật liệu cáp: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Chiều dài cáp: | <1,0m |
| Đường kính cáp: | 2.0mm, 3.0mm |

