Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
FTTX PLC Fiber Optic Splitter 1x2 2x2 / G657A Fiber Planar Lightwave Circuit Splitter
| Type: | 1x2 |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
Lszh Cover 1x4 2x4 G652D Fiber Optic Splitter With 0.3m Cable Length
| Type: | 1x4, 2x4 |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
OEM ODM ngoài trời 16 lõi Splitter hộp phân phối sợi quang ORK-16-1SC/APC
| Ứng dụng: | Bên ngoài |
|---|---|
| Kích thước: | 200*250*88 (mm) |
| Công suất: | 16 lõi |
1x4 Fiber Optic Splitter Patch Panel Type , Rack Mount PLC Splitter 1U 19''
| Kiểu: | Giá đỡ, loại bảng vá |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép |
| Cảng: | 1 đến 4 |
SC / APC Bộ chia sợi quang Giá đỡ Bảng điều khiển Patch Patch 1U Hợp kim nhôm 1x64
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại hộp ABS |
KCO-OPK-16 OEM 16fo Khung gắn Rapredilitelny hộp phân phối sợi quang
| Ứng dụng: | Bên ngoài |
|---|---|
| Kích thước: | 200*250*88 (mm) |
| Công suất: | 16 lõi |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, SC/UPC |
| Đường kính cáp: | 1,4dB |
Mini Fiber Optic Plc Splitter 1x8 Steelless Loại ống Vật liệu Mất chèn thấp
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*8 1x8 |
KCO-FTB-WM08-B hộp phân phối sợi quang 8 cổng
| Ứng dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Kích thước: | 200*165*40 (mm) |
| Công suất: | 8 lõi |

