Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
Bộ chia sợi quang 2x2 với cáp 900um và chiều dài 1.5m để phân phối tín hiệu quang đáng tin cậy
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 2*2 2x2 |
Bộ chia quang PLC Mini Tube 2*8 sợi quang với đầu nối SC/APC LC/APC, chiều dài 1.0m 1.5m
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
|---|---|
| Loại chia: | 2*8 2x8 |
| chia cách: | Đầu vào 2 chiều & đầu ra 8 chiều |
Ổn định sợi quang không khối ổn định cao PLC 0.9mm 1.0m 1.5m 2.0m LSZH SC / APC 1x4
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*4 1x4 |
Bộ chia sợi quang PLC Mini 2x2 với đầu nối SC/APC cho ứng dụng FTTH FTTA 0.9mm 1.0m
| Chiều dài: | 1,0m |
|---|---|
| Loại chia: | 2*2 2x2 |
| Đầu nối: | SC/APC |
Corning PLC Fiber Optic Splitter 2x4 ABS Module with LC / APC Connector
| Kiểu: | 2x4 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
LSZH PLC Fiber Optic Splitter 1X4 Corning SMF-28e Fiber Planar Waveguide
| Kiểu: | 1x4 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m ~ 2,0m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Bộ kết nối SC/APC 1 × 2 loại LGX cho hộp phân phối FTTH FTTA
| Loại gói: | Hộp LGX |
|---|---|
| Chiều dài: | 0,3m |
| Loại chia: | 1*2 1x2 |
Bộ chia sợi quang không khối 2x4 SC / APC Green Connector 0.9mm 2.0m IL thấp
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Loại chia: | 2*4 2x4 |
| chia cách: | Đầu vào 2 chiều & đầu ra 4 chiều |
2 * 16 PLC Splitter LC / APC 3U Bộ chia tín hiệu sợi quang Bảng điều khiển Giá đỡ Khung gầm có thể gắn ODF
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Low Loss Fiber Optic Splitter 1X2 FTTH with FC UPC Corning Fiber Connectors
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | FC/UPC,SC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |

