Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic tools and equipment ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Pen Type Cleaver Optical Fiber Cutter Tungsten Steel For Bare Fiber Adapters
| Vật liệu: | Thép vonfram |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen, màu kim loại |
| Ứng dụng: | bộ chuyển đổi sợi trần |
Mini TL-510 Optical Power Meter Handheld With FC SC Adapter Head
| Giao diện: | FC, SC |
|---|---|
| Ánh sáng: | LD |
| Thời gian làm việc: | 24 giờ |
OTDR Max Tester Max-710B Passive Optical Network Testing Optical Time Domain Reflectometry
| Người mẫu: | Tối đa-710B |
|---|---|
| Phạm vi động: | lên tới 37 dB |
| Khoảng cách ngắn: | 5cm |
Handheld Fiber Optic Tools Optical Laser Source , Fiber Optic Light Source Tester
| Giao diện: | FC/PC (SC / ST tùy chọn) |
|---|---|
| Ánh sáng: | FP-LD |
| Thời gian làm việc: | 60 giờ |
IPL / cường độ cao Pulsed Light tóc loại bỏ công cụ đèn flash đèn flash với 300 ~ 500 nghìn flash nhập khẩu thạch anh thủy tinh
| P / N: | KCO-IPL |
|---|---|
| Đèn flash: | 100000 ~ 50000 lần |
| Chiều dài: | 51mm |
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Kết nối nhanh sợi quang đơn mode FTTA FTTB FTTO Đen cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Monomode Fiber Optic Polishing Jig Ceramic Ferrule Optical Polishing Machine
| P/N: | KCO-jig |
|---|---|
| Connector number: | Max 24 connectors |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
Ferrule Plug Fiber Optic Polishing Equipment For Connectors Boot Bonding
| P/N: | KCO-Bonding |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |

