Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic tools and equipment ] trận đấu 108 các sản phẩm.
FTTH FC SC LC ST Fiber Optic Quick Connector FAC Fiber Fixed Length Tools
| Vật liệu: | nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, xanh |
| Ứng dụng: | Hoạt động FTTH, CATV |
Công cụ kiểm tra sợi quang KCO-400x Thiết bị cầm tay kính hiển vi cầm tay
| P / N: | KCO-400x |
|---|---|
| Phạm vi vi mô: | 400x |
| Ferrule: | 250um |
Plastic Optical Fiber Identifier , Fiber Optic Cable Identifier KCO - OFI400 With VFL
| Người mẫu: | KCO-OFI400 |
|---|---|
| Cáp: | 250um, 900m, 2.0mm, 3.0mm |
| Sóng dài: | 800 ~ 1700nm |
Optical Fiber Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen KCO-VFL-30
| P / N: | KCO-VFL |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | <30km |
| Sản lượng điện năng: | 30mW |
Bút định vị VFL Visual Fault, Công cụ kiểm tra sợi quang KCO-VFL-08-50 30km
| P / N: | KCO-VFL-08 |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | <30km |
| Sản lượng điện năng: | 50mW |
Original Ripley Miller Fiber Optic Cable Stripper Line FO 103-S Stripping Pliers
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Đường kính: | 250um |
Hộp ra mắt sợi quang OTDR 100m 200m 300m 500m SM MM SR Chất liệu polypropylen
| P / N: | KCO-OTDR-ra mắt-100m |
|---|---|
| ứng dụng: | Thử nghiệm OTDR |
| Số lõi: | đơn giản |
Auto DVP-740 Fiber Optic Fusion Splicer Machine for FTTH 2.0N Tention Test
| Average splice loss: | 0.01dB~0.04dB |
|---|---|
| Tention test: | 2.0N |
| Fiber: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
Máy ghép nối sợi quang AI8 Căn chỉnh lõi FTTH Drop cáp Fusion Machine KCO-AI7
| Mô hình: | KCO-AI7 |
|---|---|
| ứng dụng: | FTTH |
| Trọng lượng: | trọng lượng nhẹ |
5km Phụ kiện sợi quang KCO-VFL-08-25 Visual Fault Locator Red Laser Pen 1mW 5mW
| P/n: | KCO-VFL-08 |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | < 5km |
| Công suất đầu ra: | 5MW |

