Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic tools and equipment ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Fujikura FSM-80S Fiber Optic Fusion Splicer , Fiber Optic Tools
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| Kiểm tra độ căng: | 2.0N |
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
Optical Time Domain Reflectometer OTDR Fiber Tester , Fiber Optic OTDR Test Equipment
| Người mẫu: | AT810 |
|---|---|
| Phạm vi động: | 28dB-30dB |
| Khoảng cách ngắn: | 5cm |
Plastic Optical Fiber Connector Cleaner Box / Fiber Optic Cleaning Tool
| Vật liệu: | nhựa |
|---|---|
| Bao gồm: | giấy không bụi |
| Đầu nối: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, v.v. |
Proskit FTTH Cáp quang S50C vật liệu 148mm Kích thước Ứng dụng FTTH CATV
| Vật liệu: | S50C |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích thước: | 148mm |
8BK-326 Công cụ sợi quang / Bộ sợi quang Stripper Pro's Cable Stripping Tools
| Vật liệu: | S50C |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích thước: | 148mm |
Máy đánh bóng sợi quang áp suất góc PM6800 Thiết bị mài dây
| Giao diện: | FC, SC, LC, ST |
|---|---|
| Ánh sáng: | LD |
| Thời gian làm việc: | 24 giờ |
Single Fiber Optic Cleaver Blade / Optical Fiber Cleaver 5 Degree Cemented Carbide
| Đường kính ốp.: | 125um |
|---|---|
| sợi: | sợi đơn |
| chiều dài cắt: | tối đa 20 mm |
Máy cắt sợi quang chính xác cao, Vật liệu kim loại Dụng cụ cáp quang KCO-TL-37
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Chiều dài cắt: | 10~16mm |
DVP 740 ARC Fiber Optic Fusion Splicer Electrode Stick Chamber Electrical
| Đường kính ốp.: | 125um |
|---|---|
| sợi: | sợi đơn |
| chiều dài cắt: | tối đa 20 mm |
Indoor Fiber Optic Cable Stripper Miller Fiber Stripping Tool Stainless Steel
| Vật liệu: | Inox 420 |
|---|---|
| Vật liệu xử lý: | PP + TPR |
| Cắt lỗ: | 1, 2, 3 lỗ |

