Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
48 Cores LC Single Mode Pigtails Drawer Fiber Optic Terminal Box Slide Patch Panel
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | LC song công |
16 Ports Outside Water Proof FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-16S
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,10dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang treo tường với suy hao chèn 0.15dB và vật liệu ABS/PC cho ứng dụng trong nhà
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 16 cổng nhỏ gọn với hoạt động dễ dàng cho phân phối sợi ngoài trời
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 16 cổng với bộ chia PLC 1x16 và đầu nối Huawei Mini SC cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
55 DB Return Loss Fiber Optic Terminal Box / Hộp kết cuối mạng ABS và PC Material
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 12 cổng IP65 với vật liệu ABS+PC để gắn tường hoặc cột trong mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-0212X |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 cổng Capacity IP55 Indoor Fiber Optic Terminal Box với kích thước 220x140x55mm cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
KCO-FDB-8C Outdoor Waterproof 8 Cores Fiber Optic Splitter Box ABS + PC FTTH FTTB
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp phân phối quang KCO-P100A Splitter đóng hộp nối
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |

