Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
16 sợi Mini Splitter Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC để bảo vệ ngoài trời IP65
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 lõi IP65 Hộp đầu cuối sợi quang chống nước với cấu trúc niêm phong cơ học cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đầu cuối quang sợi với các kết nối SC FC LC cho khung phân phối 19'
| Đầu nối: | SC, FC, ST, LC, E2000, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Khung phân phối cáp quang 19' |
| Dung tích: | 72 sợi |
Full Loaded 24 SC Ports Slide Type Fiber Optic Rack Mount Terminal Box KCO-Drawer 04-SC-24
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | SC Simplex |
Custom 12 Cores 1x8 Splitter Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-12D
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Adapter Protection FTTH Fiber Optic Connection Box Outdoor 2 Cable Ports
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| Bộ chuyển đổi: | SC, LC, FC |
Wall Mount Fiber Optic Outdoor Terminal Box 4 Cores Enclosures for Cables
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Outdoor Plastic Fiber Optic Terminal Box / 16 Core FTTH Termination Box
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| Đầu nối: | SC, LC, E2000, v.v. |
| Ứng dụng: | ngoài trời, treo tường, không thấm nước |
FTTH Fiber Optic Socket SC / UPC Faceplate, Fiber Optic Chấm dứt Box 1 Port
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
19 inch 720 lõi sợi quang thiết bị đầu cuối hộp với 0,15dB Insertion Loss khung phân phối quang
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |

