Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic adapter ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Optical ST Fiber Adapter Bare Fiber Adaptor Testing Insert Loss Fiber Pigtails
| Type: | ST/UPC, ST/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
Bộ chuyển đổi cáp quang / Bộ chuyển đổi quang chính xác Kích thước bên ngoài
| Kiểu: | DIN-FC |
|---|---|
| tài liệu: | Metalic |
| Cách Chanel: | song công, lai |
Bộ điều hợp quang đơn mode Bộ ghép đôi tự động LC / APC LC / UPC không có mặt bích
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | song công, 2 lõi |
Bộ chuyển đổi quang MTP MTP Patch đa kênh OM3 OM4 OM5 0.3dB Độ bền
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Độ bền: | 0,3dB |
| IL: | 0,3dB |
Bộ suy hao quang ST UPC, Bộ suy hao quang đầu đực sang đầu cái 3dB 5dB 7dB 10dB
| Loại kết nối: | ST/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
KCO-SCD-CAP-B Duplex Bộ Chuyển Đổi Cap Fit SC Duplex Bộ Chuyển Đổi DX SC Cap Multimode OM2 OM3 OM4
| Kiểu: | Dusty Cap |
|---|---|
| tài liệu: | Nhựa |
| Cách Chanel: | Duplex |
SC UPC Simplex Auto Shut Fiber Optic Network Adaptor Không có mặt bích bằng nhựa
| Kiểu: | SC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | 1 cách |
Quad LC APC Shutter Bộ chuyển đổi sợi quang Singlemode Mid Coupler Chất liệu nhựa
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | 4 cách |
Màu xanh lá cây Quad LC APC Bộ chuyển đổi màn trập Singlemode Mid Coupler 4 cách Chanel
| Kiểu: | LC / APC |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa |
| Cách Chanel: | 4 cách |

