Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic adapter ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Đóng cáp quang dọc FOSC 6 12 24 Lõi 1 Trong 2out KCO-H12-48SZ
| Kiểu: | Kiểu vòm, Kiểu ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 2 ra |
| Đường kính cáp: | 6.0 ~ 18.0mm |
Blue 10dB LC / UPC Optical Fiber Attenuation , Single Mode Attenuator With Square Dusty Cap
| Connector type: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Attenuator range: | 10dB |
| Attenuator type: | Male to female type |
Dây nối quang chế độ đơn, chế độ đơn âm, chế độ đa mode, cáp quang SMA, ống kim loại
| Đầu nối 1: | SMA |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SMA, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | song công, đơn giản |
0dB đến 30dB Máy giảm áp quang sợi điều chỉnh ST FC LC SC
| Loại kết nối: | ST/UPC, ST/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Điều chỉnh |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
SC UPC APC 12 màu sắc PVC Sợi quang Pigtail Mode đơn FTTH Sợi đến The Home SC Type
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
Dây nối quang LC APC sợi quang đơn / Đầu nối quang Fanout LC
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi (12 màu) |
| Che phủ: | LSZH |
1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 3db |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Đeo giáp SC đến SC Sợi quang Patch Cord chống gặm nhấm Đeo giáp Patch Cord Jumper
| Đầu nối 1: | Sc |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Sc |
| Cốt lõi: | 4 |

