Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic adapter ] trận đấu 279 các sản phẩm.
SC / APC UPC Bare Fiber Adapter , Fiber Optic Cable Adapter Interchangeable
| Type: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| Shape: | square, round |
Dây nhảy quang OM3 LC LC Duplex Bọc thép / Cáp quang bọc thép
| Đầu nối 1: | LC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC |
| Cốt lõi: | song công, 2 lõi |
LC UPC Bare Fiber Adapter Square LC Fiber Adapter Enables Quick OTDRs
| Type: | LC/UPC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
Fan Out LC OM3 Fibre Optic Cable Pigtail 3m LSZH Multi Fibers 12 Cores
| Đầu nối: | LC đa chế độ |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 sợi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
DIN Fibre Optic Coupler Fibre Adapter DIN/APC Sigle Mode For Patch Cables
| Type: | DIN, DIN/APC |
|---|---|
| Material: | Metal |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
KCO-DINRAIL-SC-OM3-12 Din Rail Fibre Optical Splice Terminal Box For Multimode OM3 SC Adapter
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| cổng bộ điều hợp: | 12 cổng |
Fibre Optic Termination Box Fiber Optic Termination Panel for SC LC Adapters ITB 12 cores
| Vật liệu: | thép kim loại |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Cáp quang sợi ADSS Tất cả các cáp không khí tự hỗ trợ điện áp
| Vật liệu: | LSHZ, PVC |
|---|---|
| Tên: | Cáp ADSS |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
Fiber Optic Attenuator Kits
| Connector type: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| Attenuator range: | 1dB~30dB |
| Attenuator type: | Bulkhead type, adapter |
UPC APC PC Fiber Optic Polishing Equipment , Fibre Optic Polishing Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |

