Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic attenuator ] trận đấu 63 các sản phẩm.
Bộ suy hao quang Male to Female / LC MM 1dB 3dB 7dB 12dB 15 25dB Bộ suy hao sợi quang
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| Loại kết nối: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
Blue 10dB LC / UPC Optical Fiber Attenuation , Single Mode Attenuator With Square Dusty Cap
| Connector type: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Attenuator range: | 10dB |
| Attenuator type: | Male to female type |
Single Mode Adjustment 30 dB Attenuator Low Return Loss For Fiber Optic CATV
| Loại kết nối: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Loại suy hao: | Điều chỉnh |
| Vật liệu cơ thể: | Nhựa |
2dB 5dB 10dB 20dB 30dB Máy giảm áp sợi quang SC APC Connector
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | loại bộ chuyển đổi, loại Nam sang nữ |
Wallmount FTTH SC/UPC 4core Fiber Optic Terminal Box Roset Socket Faceplate
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| p/n: | KCO-FTB04D-GJ |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
LC / UPC Bộ chuyển đổi sợi quang Shutter song công Full Flange Single Mode MonoMode Màu xanh
| Loại: | LC/UPC |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhựa |
| Con Đường Chanel: | song công, 2 lõi |
1fo 2fo 4fo KFRP ngoài trời FRP FTTH Drop Fiber Optics Cable LSZH PVC
| Vật liệu: | LSZH |
|---|---|
| Tên: | Cáp thả FTTH |
| Chiều dài: | 100m, 200m, 500m, 1km, 2km |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
SC UPC APC 12 màu sắc PVC Sợi quang Pigtail Mode đơn FTTH Sợi đến The Home SC Type
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |

