Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic attenuator ] trận đấu 63 các sản phẩm.
Cáp quang sợi GYXTW
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Tên: | Cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
GYTS Cáp quang sợi ngoài trời bọc thép chôn trực tiếp
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Tên: | Cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
GYXTC8S Hình 8 Cáp quang sợi ngoài trời tự nâng
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Tên: | Cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
Multimode OM2 50/125 2 4 6 8 12 lõi GYXTW 7.0mm trung tâm ống lỏng ngoài trời cáp quang
| Material: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Name: | Outdoor Fiber Optic Cable |
| Length: | 2km~3km each roll |
PVC LSZH 2fo SM Monomode G657A Cáp FTTH bằng sợi quang 2km 1km
| Vật liệu: | LSZH |
|---|---|
| Tên: | Cáp thả FTTH |
| Chiều dài: | 100m, 200m, 500m, 1km, 2km |
Fujikura FSM-80S Fiber Optic Fusion Splicer , Fiber Optic Tools
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| Kiểm tra độ căng: | 2.0N |
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
Hộp ABS 9CH Sợi quang DWDM SC APC Kết nối Chế độ Đơn cho FTTx
| Bưu kiện: | Hộp ABS |
|---|---|
| Kênh số.: | 9CH |
| Loại sợi: | Chế độ đơn |
Không kim loại không khí thổi cáp quang sợi PE vỏ sợi quang cáp vá
| Vật liệu: | Thể dục |
|---|---|
| tên: | Cáp ống ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
3in 3out Tối đa 96 sợi FOSC-106-96F Xích kết nối sợi quang hộp đóng
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| cổng cáp: | 6 cổng, 3 vào 3 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |

