Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic attenuator ] trận đấu 63 các sản phẩm.
Dây nối quang LC APC sợi quang đơn / Đầu nối quang Fanout LC
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi (12 màu) |
| Che phủ: | LSZH |
Dây nối quang chế độ đơn, chế độ đơn âm, chế độ đa mode, cáp quang SMA, ống kim loại
| Đầu nối 1: | SMA |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SMA, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | song công, đơn giản |
Dây nhảy quang bọc thép CPRI DLC cho trạm viễn thông FTTA
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
ST APC Fiber Optic Patch Cord Duplex Simplex Fiber đến nhà
| Đầu nối 1: | ST/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Duplex, Simplex, Fan-out, Break Out |
Hộp đóng mở ngang Splice 256 Lõi sợi quang Chất liệu ABS KCO-GJS04256
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại trên không, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
4 Cổng cáp chung Đóng cáp quang 4 Puerto Optica Fibra NAP Hộp 256 Hilos
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại trên không, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |
FTTH Inline Horizontal Fiber Optic Splice Closure 2 4 lõi KCO-H0202-MK 1in 2out
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| cổng cáp: | 3 cổng |
| Đường kính cáp: | 2.0~5.0mm |
Dây nhảy quang MTRJ, Cáp nhảy quang MT-RJ Multimode Duplex
| Đầu nối 1: | MTRJ |
|---|---|
| Đầu nối 2: | MTRJ, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Song công |
Hộp đựng mối nối sợi quang 2 trong 2 Outline Chất liệu PC ABS IP67 Con dấu cơ khí
| Kiểu: | Kiểu nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8,0 ~ 22,0mm |

