Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optics connectors ] trận đấu 300 các sản phẩm.
Đầu nối sợi quang MU APC / Đầu nối sợi quang MU UPC
| Kiểu: | SMA |
|---|---|
| Mất chèn: | 0,2db |
| Cách thức: | Đa chế độ, MM |
Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Connector type: | LC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 2x3.0 ftth cable |
| Color: | blue |
Field Installable Fiber Optic Connector
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
Wallmount FTTH SC/UPC 4core Fiber Optic Terminal Box Roset Socket Faceplate
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| p/n: | KCO-FTB04D-GJ |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Cable Television FC Field Installable Fiber Optic Connector SM 9 / 125 Fibre 0.9 mm Cable
| Loại kết nối: | FC/UPC, FC/PC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| Màu sắc: | Đen |
Cáp quang nhúng nhúng kết nối nhanh FC Field hội SM G657B3 Đen
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Mutil Mode Simplex SC/PC Fiber Connector Push Pull 0.9mm - 3.0mm Diameter
| Kiểu: | SC/PC |
|---|---|
| Màu sắc: | be |
| Mất chèn: | 0,2db |
Square Metal Bare Fiber Adaptor FC/APC SXSM , Fibre Optic Adapter Quick Interconnect
| Type: | FC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
Bộ chuyển đổi quang màu đỏ FC kim loại lớn D lỗ, kiểm tra bước sóng 1310nm
| Kiểu: | FC Big D Hole |
|---|---|
| Tay áo chất liệu: | Gạch (ZrO2) |
| tài liệu: | Kim loại |
D4 fiber optic connectors special optical fiber connector for SM MM patch jumpers making
| Type: | LC/UPC, LC/APC, LC/PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.2dB |
| Mode: | Multimode, MM, single mode, SM, Mono mode |

