Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optics connectors ] trận đấu 300 các sản phẩm.
Single Mode Fiber Optic Connectors / Fiber Optic SC Connector Pre Assemly
| Kiểu: | Sc |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, màu xanh, màu be |
| Mất chèn: | 0,2db |
Dual LC Connector Fiber Optic Pull Proof , Plastic Optical Fiber Connectors
| Type: | LC/APC, LC/UPC, LC/PC |
|---|---|
| Mode: | Multimode, MM, single mode, SM, Mono mode |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Dây nhảy quang, cáp quang, đầu nối loại LC/APC SM, bộ vỏ
| Kiểu: | LC/APC, LC/UPC, LC/PC |
|---|---|
| Cách thức: | Đa chế độ, MM, chế độ đơn, SM, chế độ Mono |
| Mất chèn: | 0.15dB |
Đầu nối cáp quang FC Field 1260 ~ 1650nm Độ dài sóng cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
FTTH CATV ST / APC Type Fiber Optic Connector Twist Lock With 2.5 MM Ferrule
| Kiểu: | ST/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| lực kéo: | 98N |
Bộ vỏ đầu nối quang Simplex SM SC / APC, suy hao chèn thấp 0.2dB, đạt chuẩn RoHS
| Kiểu: | SC/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| lực kéo: | 98N |
DIN kết nối sợi quang với Ferrule gốm cho DIN patch cordon DIN Pigtail
| Loại: | DIN/UPC |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng |
| Mất chèn: | 0,2dB |
Bộ chuyển đổi sợi quang kim loại, Bộ kết nối sợi quang SMA Multimode Simplex
| Kiểu: | SMA |
|---|---|
| Vật chất: | Kim loại |
| Cách Chanel: | Đơn giản, 1 cách |

