Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optics connectors ] trận đấu 300 các sản phẩm.
UPC APC PC Fiber Optic Polishing Equipment , Fibre Optic Grinding Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
Square Pressure UPC APC PC Fiber Optic Grinding Equipment , Fibre Optic Polishing Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
Green Optics Fiber Fast Connector Single Mode SC / APC Type Easy Assembling
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
RoHS FC APC Kết nối nhanh quang, Đầu nối lắp ráp nhanh SM G765D G657A G657B
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Kết nối nhanh sợi quang đơn mode FTTA FTTB FTTO Đen cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
16.2dB Insertion Loss Fibre Optic Splitter Gigabit Passive Optical Network ABS 1 x 8
| Kiểu: | 1x8 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/UPC,LC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 50/125 um hoặc 62.5/125 um SMF-28e hoặc do khách hàng chỉ định |
DIN Fibre Optic Coupler Fibre Adapter DIN/APC Sigle Mode For Patch Cables
| Type: | DIN, DIN/APC |
|---|---|
| Material: | Metal |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |
Dây nhảy quang FC/UPC với lõi OM4 Multimode 50/125 cho ứng dụng Ethernet 10G
| Đầu nối: | FC/PC |
|---|---|
| Cách thức: | Chế độ Muti OM4 |
| Che phủ: | PVC, LSZH |
Fibre Optic Termination Box Fiber Optic Termination Panel for SC LC Adapters ITB 12 cores
| Vật liệu: | thép kim loại |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

