Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optics connectors ] trận đấu 300 các sản phẩm.
Dây nối quang Multimode 50/125 sợi quang LC đầu nối Simplex
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
|---|---|
| Đầu nối: | LC đa chế độ |
| Chế độ sợi: | Đa chế độ 62,5/125 |
Cuộn dây vá cáp quang cầm tay 100m với TPU 7.0mm và 2 lõi 4 sợi cho các hoạt động hiện trường
| Đầu nối 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
FTTA MPO MTP ngoài trời chống nước sợi quang dây đệm MPO đến SC cứng
| Đầu nối 1: | MPO MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 4 6 8 12 16 24 lõi |
Dây nhảy quang FTTH Drop SC/APC-SC/APC Chế độ đơn Simplex Màu đen Cáp LSZH
| Đầu nối: | SC/APC |
|---|---|
| Cách thức: | Chế độ đơn |
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi (12 màu) |
| Che phủ: | LSZH |
Dây nhảy quang TPU bọc thép chống tia UV với 2 lõi, 4 lõi, 6 lõi cho các hoạt động FTTA tại hiện trường
| Đầu nối 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC, LC, SC, ST, E2000, ... |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
E2000 chống gặm nhấm đến SC đơn giản cáp băng bọc sợi quang cáp băng bọc dây nhảy
| Đầu nối 1: | E2000 |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Sc |
| Cốt lõi: | Đơn giản |
12 sợi MM LC Pigtail Sợi quang, Sợi quang Pigtail Multimode Local Area Network
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
Dây vá quang bọc thép chống chuột Single Mode, ST đến LC Cáp vá sợi quang bọc thép
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
|---|---|
| Đầu nối 1: | St |
| Cable diameter: | 3mm、2mm |

