Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ indoor outdoor fiber optic cable ] trận đấu 236 các sản phẩm.
FTTH Drop Cable Clamps / Anchor Clamps Overhead Fiber Optic Cable Clamps Clamps Clamps
| chi tiết đóng gói: | Hộp Carton, Pallet |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2~7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, L/C |
1 * 16 Bộ chia 24 cổng Thiết bị đầu cuối sợi quang Hộp truy cập Thiết bị đầu cuối NAP CTO FAT Box
| p/n: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Ứng dụng: | FTTH |
Dây nhảy quang 2 lõi bảo vệ IP65 cho mạng 3G/4G/5G LTE
| Đầu nối 1: | NSN-DLC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | NSN-DLC |
| Cốt lõi: | song công, 2 lõi |
Hộp đầu cuối cáp quang không thấm nước FTTH Hộp phân phối quang 4 cổng SC APC
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-04-MK |
| Màu sắc: | Xám |
Cáp vá sợi quang FTTH Drop SC sang SC Chống cháy Ít khói Không halogen
| Đầu nối 1: | SC/UPC đơn giản |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC/UPC đơn giản |
| Loại sợi: | Chế độ đơn |
SC/UPC - SC/UPC Dây nối quang đơn mode Simplex FTTH (PVC LSZH) màu đen
| Đầu nối 1: | SC/UPC đơn giản |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC/UPC đơn giản |
| Chiều dài cáp: | 3M, tùy chỉnh |
Dây nhảy quang SC/UPC sang SC/UPC FTTH Single Mode 2 lõi
| Đầu nối 1: | Song công SC/UPC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Song công SC/UPC |
| Chiều dài cáp: | 3m, 5m, tùy chỉnh |
Ceramic Ferrule Fiber Optic Sheet , Polishing Rubber Pad Silica Gel 4mm - 5mm
| P/N: | KCO-pad |
|---|---|
| Hardness: | 55~90 |
| Thickness: | 4mm, 5mm |
Monomode Fiber Optic Polishing Jig Ceramic Ferrule Optical Polishing Machine
| P/N: | KCO-jig |
|---|---|
| Connector number: | Max 24 connectors |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
Ferrule End Face Fiber Optic Polishing Equipment Fiber Optic Inspection Microscope
| P/N: | KCO-inspector |
|---|---|
| Power supply: | 12VDC |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |

