Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ indoor outdoor fiber optic cable ] trận đấu 236 các sản phẩm.
4port FDB Tủ phân phối cáp quang ngoài trời FTTH 1x4 Splitter Box
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp đấu dây quang FTTH 48 lõi 32 cổng với kích thước 340*260*110mm dùng cho phân phối ngoài trời
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Đầu nối: | Sc |
Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang ngoài trời 24 cổng chống nước IP65 với 120 Capacity Splice Fiber cho Mạng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Cáp quang FC UPC Kết nối lắp ráp nhanh FTTH FC PC Singlemode Bền
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
2port FDB Cáp quang ngoài trời FTTH IP67 Hộp chống nước 1x2
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
Hộp phân phối sợi quang ngoài trời với 24 cổng IP65 được đánh giá cho FTTH tường hoặc cột gắn 1x16 2x16 Splitter
| Vật liệu: | SMC, ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-SMC-0224X |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Đầu nối cáp quang FC Field 1260 ~ 1650nm Độ dài sóng cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
8 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box với dung lượng 12 sợi và vật liệu ABS + PC cho các ứng dụng FTTH / FTTA
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang ngoài trời với bộ chia mini 1x8 và dung lượng 12 sợi quang cho FTTH gắn tường hoặc gắn cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

