Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ indoor outdoor fiber optic cable ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Hộp đấu dây quang ngoài trời 12 cổng IP65 với vật liệu ABS+PC để gắn tường hoặc cột trong mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-0212X |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang ngoài trời với 8 cổng, dung lượng 24 sợi và vật liệu ABS+PC cho mạng 5G FTTx
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Phanele vá MPO MTP siêu mật độ 19 inch với 96 lõi trong 1U Rack cho mạng sợi quang mật độ cao
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 480x245x1U |
Hộp đầu cuối sợi quang 16 lõi Có thể treo tường cho FTTH FTTA
| Vật chất: | ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FDB-0216H-YP |
| Đăng kí: | FTTH, FTTA |
19 Inch Sliding Type Rack Mount Fiber Optic Patch Panel với các cổng SC LC FC ST
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*1U |
Mật độ cao 96fo 96core 19' 1U OM3 OM4 MPO MTP Fiber Optic Patch Panel
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/UPC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
SC UPC APC Thiết bị đánh bóng sợi quang 36 vị trí cho máy mài quang
| P / N: | KCO-JIG-SC-36 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | SC PC APC |
ST PC Cấu hình làm mài kết nối sợi quang / Cấu hình đánh bóng kết nối sợi quang
| Đ/N: | KCO-JIG-ST-24 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | PC ST |
LC UPC APC Sợi quang đánh bóng Đồ gá mài bề mặt đĩa 179mm
| P / N: | KCO-JIG-LC-48 |
|---|---|
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | LC PC UPC APC |
LC kết nối sợi quang bóng cố định / 48 vị trí patch cáp LC PC nghiền Jig
| Đ/N: | KCO-JIG-LC-48 |
|---|---|
| Thể loại: | 0,3dB, 3D |
| Phạm vi đánh bóng: | LC PC UPC APC |

