Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fiber attenuator ] trận đấu 176 các sản phẩm.
2DB 3dB 5dB 30dB Fiber Optic Attenuation LC / APC Single Mode Fixed Adjustment
| Loại kết nối: | LC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Chế độ đơn Patch Dây cáp quang APC Kết nối suy giảm sợi 10dB 15dB
| Loại kết nối: | MPO |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Sợi quang Bộ suy giảm MPO 8 lõi 12 lõi 16 lõi 24 lõi 36 lõi từ nữ sang nam cho trung tâm dữ liệu
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
YOFC G657A1 EasyBand Bending Insensitive SM Fiber Core Bare Optical Fiber Spool cho cáp quang
| Material: | Optical Fiber |
|---|---|
| Name: | Optica Bare Fiber |
| Chiều dài: | 50.4km |
MGTSV khai thác cáp quang 2km ~ 3km mỗi cuộn ngoài trời với màu xanh
| Vật liệu: | PE, Flame-Netardant |
|---|---|
| tên: | Cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
Ngọn lửa cáp quang chống cháy, chống nước Stranded Loose Tube 96 Core
| Vật chất: | PE, chống cháy |
|---|---|
| Tên: | Cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
Cáp quang chiến thuật 2 sợi 4 lõi FTTA 4.8mm Trường ngoài trời trong nhà TPU LSZH không bọc thép
| Vật liệu: | PVC, LSZH, TPU |
|---|---|
| tên: | Cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
SC / UPC SM Fiber Optic Attenuator , Fixed Optical Attenuator 55dB 65dB
| Connector type: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Attenuator range: | 1dB~30dB |
| Attenuator type: | Bulkhead type, Adapter |
0dB đến 30dB Máy giảm áp quang sợi điều chỉnh ST FC LC SC
| Loại kết nối: | ST/UPC, ST/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Điều chỉnh |
Dây nối quang LC APC sợi quang đơn / Đầu nối quang Fanout LC
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |

