Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fiber attenuator ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Không kim loại không khí thổi cáp quang sợi PE vỏ sợi quang cáp vá
| Vật liệu: | Thể dục |
|---|---|
| tên: | Cáp ống ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
FTTx/MDU Optical Fiber OTDR Tester Fiber Optic Tools Max-710B
| Người mẫu: | Tối đa-710B |
|---|---|
| Phạm vi động: | lên tới 37 dB |
| Khoảng cách ngắn: | 5cm |
ST UPC Single Mode Fiber Optic Attenuator 1dB - 30dB For Local Area Networks
| Loại kết nối: | ST/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| Loại kết nối: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
GYFTY Cáp ngoài không kim loại chôn trực tiếp sợi quang G657A1
| Vật liệu: | Thể dục |
|---|---|
| Tên: | GYFTY |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
IEC Standard Ceramic Fiber Sleeve / Zirconia Sleeve For Fibers Optical Adapters
| P/N: | KCO-sleever |
|---|---|
| Diameter: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
Elite Quang MPO MTP Patch Dây suy giảm nhựa 8 12 24 Lõi 5dB Màu vàng
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
Bộ suy giảm sợi quang nam thành nữ MPO APC 1dB 3dB 5dB 10dB 15dB 20dB Kích thước nhỏ
| Loại trình kết nối: | MPO |
|---|---|
| Bộ suy giảm: | 1dB ~ 30dB |
| Loại suy hao: | Kiểu nam sang nữ |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi (12 màu) |
| Che phủ: | LSZH |
Đường cáp quang sợi ngoài trời tự hỗ trợ SM G652D 12fo 96fo
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| tên: | Cáp quang sợi ngoài trời |
| Chiều dài: | 3 ~ 5km mỗi cuộn |

