Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ optical fiber attenuator ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Bộ ghép kênh phân chia bước sóng FC APC Mô-đun ABS thụ động 100G 50GHz
| Bưu kiện: | Hộp ABS |
|---|---|
| Kênh số.: | 16CH |
| Loại sợi: | Chế độ đơn |
Cáp sợi quang bọc thép chiến thuật FTTA 7.0mm G657A Quân đội quân sự TPU LSZH
| Material: | PVC, LSZH, TPU |
|---|---|
| Name: | Outdoor Field Fiber Optic Cable |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
5dB 15dB 20dB 25dB 30dB SC Đàn ông đến nữ Bộ điều hợp attenuator quang sợi lai
| loại trình kết nối: | SC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại nam thành nữ |
Network Fiber Optic Loopback Plug Attenuator 1 - 20 dB for 40G 100G QSFP
| Type: | MPO, MPO/APC |
|---|---|
| Attenuation range: | 1~20dB |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Mutifiber 12fo đến 144fo Không khí thổi Micro Duct Jetting Cáp quang sợi
| Vật liệu: | Thể dục |
|---|---|
| Tên: | Cáp ống ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
MTP MPO Fiber Breakout Cable Loopback
| Type: | MPO, MPO/APC |
|---|---|
| Attenuation range: | 1~20dB |
| Insertion loss: | 0.2dB |
Dây nối quang chế độ đơn, chế độ đơn âm, chế độ đa mode, cáp quang SMA, ống kim loại
| Đầu nối 1: | SMA |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SMA, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | song công, đơn giản |
SC UPC APC 12 màu sắc PVC Sợi quang Pigtail Mode đơn FTTH Sợi đến The Home SC Type
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |

