Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ abs box plc splitter ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Bộ chia sợi quang 2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
SC / APC Bộ chia sợi quang Giá đỡ Bảng điều khiển Patch Patch 1U Hợp kim nhôm 1x64
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 1U |
| Loại chia: | Loại hộp ABS |
Multimode OM3 Cáp quang kết nối PLC Splitter 1 * 2 1 * 4 1 * 8 SC LC FC ST Connector
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*8 1x8 |
MM OM2 OM3 OM4 Fiber Optic Multimode Splitter 1*8 1*4 1*16 1*2 Loại hộp ABS
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*8 1x8 |
Bộ chia sợi quang 1x6 PLC Loại ống không khối nhỏ Đầu nối SC UPC
| Loại gói: | Loại ống nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m |
| Loại bộ chia: | 1x6 có đầu nối hoặc 1 * 6 không có đầu nối |
Fiber to The Point 1x16 Fiber PLC Splitter For Fiber Optic Cable Corning
| Kiểu: | 1x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | LC/APC,SC/APC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Mini Fiber Optic Plc Splitter 1x8 Steelless Loại ống Vật liệu Mất chèn thấp
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*8 1x8 |
Bộ tách sợi quang loại vô tuyến PLC Splitter 1x16 Độ bền cao với bộ chuyển đổi SC / APC
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
Hộp đấu dây quang 16 lõi với bảo vệ IP55 và Bộ chia PLC 1x16 cho gắn tường trong nhà
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 Điểm phân phối quang học lõi với bộ chia PLC 1 * 8 và vật liệu ABS + PC cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-TK-208 |
| Màu sắc: | Xám / Đen / Tùy chỉnh |

