Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ abs box plc splitter ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Corning Single Mode 1:16 Fiber Optic Splitter 1 đến 16 Rack Mount SC / APC Connector
| PDL: | 0,2db |
|---|---|
| IL: | 13,5dB |
| Cảng: | 1 đến 16 |
Bộ chia quang FTTH GPON 1:16 Fiber Optic 1X16 Single Mode Cable LGX Cassette
| RL: | > 55db |
|---|---|
| IL: | 13,5dB |
| Loại sợi: | chế độ đơn sợi ngô G657A1 hoặc tùy chỉnh |
Bộ chia quang 1:64 LGX Module G657A Fiber Optic FTTH GPON PON 1x64 Cổng
| Loại sợi: | Chế độ đơn G657a1 |
|---|---|
| IL: | 20,5dB |
| RL: | > 55db |
Bộ chia cáp quang 1:8 PON Rack Mount Patch Panel 1 đến 8 cổng SC APC UPC FC UPC
| Kiểu: | Loại gắn giá đỡ 1U |
|---|---|
| IL: | 10,2 dB |
| Cảng: | 1 đến 8 |
Planar Waveguide 1x2 PON GPON Splitter Optical Fiber 0.9mm 1.5m LSZH
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC, FC/APC, SC/UPC, LC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
Lszh Cover 1x4 2x4 G652D Fiber Optic Splitter With 0.3m Cable Length
| Kiểu: | 1x4, 2x4 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
ODF Fiber Optic Splitter 3U 4U Patch Panel Phân phối khung cho PLC
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Bộ chia sợi quang có thể gắn trên giá đỡ 4U Bảng điều khiển ODF 1 * 2 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 32 Loại LGX
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
GPON EPON FTTH 1x8 Multimode Fiber Optic Splitter , OM3 Optical Fiber Coupler 50/125
| Kiểu: | 1x8, 2x8 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Bộ chia quang 1x4 sợi quang kích thước nhỏ 0.3m, đầu nối SC/APC cho hộp ODF ODB Terminal
| Loại gói: | Hộp LGX |
|---|---|
| Chiều dài: | 0,3m |
| Loại chia: | 1*4 1x4 |

