Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ abs box plc splitter ] trận đấu 185 các sản phẩm.
ABS mô-đun đơn chế độ SC/APC 1x8 1*8 1:8 Fiber Optica PLC Splitter
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*16 1x16 |
1x4 1:4 1*4 Loại khe cắm băng cassette Hộp ABS Bộ chia PLC LGX Chèn Bộ chia sợi quang
| Loại gói: | Loại chèn LGX |
|---|---|
| Chiều dài bím tóc: | 0,3m |
| Loại chia: | 1*4 1x4 1:4 |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, SC/UPC |
| Đường kính cáp: | 1,4dB |
Corning PLC Fiber Optic Splitter 2x4 ABS Module with LC / APC Connector
| Kiểu: | 2x4 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/APC, LC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
FTTX PLC Fiber Optic Splitter 1x2 2x2 / G657A Fiber Planar Lightwave Circuit Splitter
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Blockless 0.9 mm Fiber Optic Splitter 1X8 Un-connectorized With Fan Out Kits
| Kiểu: | 1x8 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m ~ 2,0m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Bộ chia quang SC Adapter 1X32, Bộ chia quang 1:32 GPON
| Đầu nối: | SC/UPC hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| IL: | 16,5db |
| RL: | > 55db |
1 x 16 Blockless Low PDL Passive Optical Splitter Fiber Optic G675A , FTTH Splitter Insertion Loss
| Kiểu: | 1x16 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m, 1,5m |
| IL: | < 14,0dB |
1xN 2xN PLC Fiber Optic Splitter Bare Fiber Adapter For Local Area Networks
| Kiểu: | 1xn, 2xn |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m, 1,5m |
| PDL: | <0,2db |

