Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ abs box plc splitter ] trận đấu 185 các sản phẩm.
Hộp truy cập thiết bị đầu cuối cáp quang không thấm nước ngoài trời Đầu nối OptiTap Mini SC H
| Vật chất: | ABS, ABS + PC |
|---|---|
| P / N: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Màu đen |
10 cổng Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC và OptiTap Mini SC Connector cho FTTx Networks
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Đen |
Bộ chia tách sợi quang đa chế độ OM3 1X 2 1 X 4 1 X 8 Đầu nối SC LC FC ST
| Tên: | Bộ chia tách sợi quang |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0 mét |
| loại bộ chia: | 1*8 1x8 |
16.2dB Insertion Loss Fibre Optic Splitter Gigabit Passive Optical Network ABS 1 x 8
| Kiểu: | 1x8 |
|---|---|
| Đầu nối: | SC/UPC,LC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 50/125 um hoặc 62.5/125 um SMF-28e hoặc do khách hàng chỉ định |
Low Loss Fiber Optic Splitter 1X2 FTTH with FC UPC Corning Fiber Connectors
| Kiểu: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | FC/UPC,SC/APC,SC/UPC |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |
1 x 32 Blockless PLC Planar Lightwave Circuit Splitter with FC UPC Connector
| Kiểu: | 1x32 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,5m |
| IL: | < 17,0dB |
Cáp quang Mini Mini bền cáp Splitter 1x2 PLC 0.9mm 1.0m LSZH SC / APC LC / APC
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*2 1x2 |
Ổn định sợi quang không khối ổn định cao PLC 0.9mm 1.0m 1.5m 2.0m LSZH SC / APC 1x4
| Vật liệu: | Loại ống thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m (xuất xưởng) |
| Loại chia: | 1*4 1x4 |
LSZH PLC Fiber Optic Splitter 1X4 Corning SMF-28e Fiber Planar Waveguide
| Kiểu: | 1x4 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 1,0m ~ 2,0m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
Mạng viễn thông Fiber Optic Terminal Box / Hộp thiết bị đầu cuối ngoài trời
| Vật liệu: | ABS+PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

