Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic fittings ] trận đấu 181 các sản phẩm.
Single Tube 60mm PET Fiber Optic Cable Protection Sleeve Fusing Tools
| Chiều dài: | 60mm, 45mm, 40mm |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 3.0mm |
| Đường kính dây thép: | 1.2mm, 1.5mm |
Fiber Optical OTDR Launch Cable Box Distance 2km With SC Connector
| P/N: | Hộp phóng KCO |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ra mắt OTDR |
| Số lõi: | Đơn giản |
Fujikura FSM-80S Fiber Optic Fusion Splicer , Fiber Optic Tools
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| Kiểm tra độ căng: | 2.0N |
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
Handheld Fiber Optic Fusion Splicer Machine 0.01dB - 0.04dB , DVP-750 Fusion Splicer
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB ~ 0,04dB |
|---|---|
| Chất xơ: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| Đường kính sợi.: | 80 ~ 150µm |
CE Standards Fiber Optic Test Laser Pen , Fiber Optic Visual Fault Locator Pen
| P/N: | Bút KCO-Laser |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | 3 ~ 50km |
| Công suất đầu ra: | 5 ~ 50mW |
Wire Fibre Optic Fusion Splicer / Fiber Optic Splicing Machine Sumitomo Type-81c
| Mất mối nối trung bình: | 0,01dB~0,04dB |
|---|---|
| sợi: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| Kẹp đa năng: | 250nm, 900nm |
FTTH / CATV Miller ACS / ACS- K Armored Cable Slitter Fiber Optic Tools
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Đường kính: | 8 mm-28,6mm |
Auto DVP-740 Fiber Optic Fusion Splicer Machine for FTTH 2.0N Tention Test
| Average splice loss: | 0.01dB~0.04dB |
|---|---|
| Tention test: | 2.0N |
| Fiber: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
FTTx/MDU Optical Fiber OTDR Tester Fiber Optic Tools Max-710B
| Người mẫu: | Tối đa-710B |
|---|---|
| Phạm vi động: | lên tới 37 dB |
| Khoảng cách ngắn: | 5cm |
Zinc Alloy Steel CR12 FTTH Fiber Optic Drop Cable Stripper Fiber Optic Tools
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | FTTH, CATV |
| Kích cỡ: | 30x110x20 mm |

