Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
G652D G567A1 G657A2 1 lõi 2 lõi 4 lõi 12 lõi LSZH PVC FTTH Drop Optical Cable
| Vật liệu: | LSZH |
|---|---|
| Tên: | Cáp thả FTTH 1 lõi |
| Chiều dài: | 100m, 200m, 500m, 1km, 2km |
Hộp đấu dây quang 16 cổng với bộ chia PLC 1x16 và đầu nối Huawei Mini SC cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang ngoài trời IP65 16 cổng với dung lượng 16 sợi cho các ứng dụng FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-0416W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Xám / Tùy chỉnh |
Hộp phân phối sợi quang IP65 chống nước với vật liệu ABS + PC và các đầu nối SC / ST / LC / FC / E2000 để gắn tường hoặc cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Dây nối sợi OM4 MPO MTP Đầu nối LC SC 8 12 24 lõi Hồng tím LSZH
| Bộ kết nối: | MPO |
|---|---|
| Sợi: | MM, OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| Trải ra: | PVC, LSZH |
Cáp nối lõi 16 MP MPO LC FC ST SC Đầu nối cáp quang cho Trung tâm dữ liệu
| Đầu nối: | MPO |
|---|---|
| Chất xơ: | SM, OM3, OM4, OM5 |
| Che: | PVC, LSZH |
FTTC Indoor 8 Cores Fo Fiber Optic Termination Box ITB Wall Mount
| Vật liệu: | thép kim loại |
|---|---|
| Đầu nối: | ST, FC, LC, E2000, v.v. |
| Ứng dụng: | trong nhà, cáp quang tới máy tính, FTTC |
Hộp đấu nối quang 19 inch 2U 48 cổng SC Simplex LC Duplex với cấu trúc thép cán nguội
| Đầu nối 1: | SC Simplex |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC song công |
| Kích cỡ: | 485*300*2U |
Mini Tube Blockless Type Fiber Optic PLC Splitter 1x16 2x16 0.9mm Pigtail diameter
| Type: | 1x16, 2x16 |
|---|---|
| Fiber Length: | 0.3~1.5m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
4port FDB Tủ phân phối cáp quang ngoài trời FTTH 1x4 Splitter Box
| tài liệu: | ABS, PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

