Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
Bộ chia sợi quang 1x6 PLC Loại ống không khối nhỏ Đầu nối SC UPC
| Loại gói: | Loại ống nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m |
| Loại bộ chia: | 1x6 có đầu nối hoặc 1 * 6 không có đầu nối |
IP65 ngoài trời Fiber Optic Splitter Box với SC Fiber Adapter cho 2 lõi
| Chiều dài: | 1 mét hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -40℃~+60℃ |
| Loại bộ điều hợp: | SC/LC/FC/ST |
Bộ chia tách sợi quang đa chế độ OM3 1X 2 1 X 4 1 X 8 Đầu nối SC LC FC ST
| Tên: | Bộ chia tách sợi quang |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0 mét |
| loại bộ chia: | 1*8 1x8 |
Bộ chia sợi quang có thể gắn trên giá đỡ 4U Bảng điều khiển ODF 1 * 2 1 * 4 1 * 8 1 * 16 1 * 32 Loại LGX
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
ODF Fiber Optic Splitter 3U 4U Patch Panel Phân phối khung cho PLC
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
1xN 2xN PLC Fiber Optic Splitter Bare Fiber Adapter For Local Area Networks
| Type: | 1xN, 2xN |
|---|---|
| Fiber Length: | 1.0m, 1.5m |
| PDL: | < 0.2dB |
10 cổng Fiber Optic Terminal Box với vật liệu ABS + PC và OptiTap Mini SC Connector cho FTTx Networks
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTTA-10B |
| Màu sắc: | Đen |
SC Adapter Fiber Optic Splitter 1X32 , Optical Power Splitter GPON
| Connector: | SC/UPC or customized |
|---|---|
| IL: | 16.5dB |
| RL: | >55dB |
LSZH PLC Fiber Optic Splitter 1X4 Corning SMF-28e Fiber Planar Waveguide
| Type: | 1x4 |
|---|---|
| Fiber Length: | 1.0m~2.0m |
| Cable diameter: | 0.9mm |
Blockless 0.9 mm Fiber Optic Splitter 1X8 Un-connectorized With Fan Out Kits
| Type: | 1x8 |
|---|---|
| Fiber Length: | 1.0m~2.0m |
| Cable diameter: | 0.9mm |

