Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
Hộp đấu dây quang IP65 chống thấm nước với dung lượng 12 sợi quang và bộ chia PLC 1x8 để dễ dàng lắp đặt
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
8 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box với dung lượng 12 sợi và vật liệu ABS + PC cho các ứng dụng FTTH / FTTA
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang ngoài trời với 8 cổng, dung lượng 24 sợi và vật liệu ABS+PC cho mạng 5G FTTx
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Wallmount FTTH SC/UPC 4core Fiber Optic Terminal Box Roset Socket Faceplate
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| p/n: | KCO-FTB04D-GJ |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Nội thất G657A Nội thất FTTH Drop Cable Cable Patch Cord 1 2 4 lõi LSZH
| Vật liệu: | LSZH |
|---|---|
| Tên: | Cáp thả FTTH 1 lõi |
| Chiều dài: | 100m, 200m, 500m, 1km, 2km |
Nội thất G657A1 Mô hình đơn 2fo 2 Sợi thép LSZH FTTH Thả Cáp Sợi quang
| Vật liệu: | LSZH |
|---|---|
| Tên: | Cáp thả FTTH |
| Chiều dài: | 100m, 200m, 500m, 1km, 2km |
Wall Mounted Steel Fiber Optic Terminal Box 72 Fibers 0.15dB Insertion Loss
| Dung tích: | 72 sợi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Treo tường, WM, Trong nhà |
| Vật liệu: | Thép, |
Hộp đầu cuối phân phối sợi quang FTTA 5G với dung lượng 96 sợi ABS + vật liệu PC để lắp tường hoặc cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0424W |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
55dB ODF Metal FTTH Distribution Box / Optical Fiber Termination Box 24 Fibers
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
24 Fiber Thiết kế chính xác Fiber Optic Terminal Box Dễ dàng duy trì và mở rộng năng lực
| một phần số: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| tài liệu: | ABS + PC |
| Màu: | Trắng / đen / tùy chỉnh |

