Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
16 lõi IP65 Hộp đầu cuối sợi quang chống nước với cấu trúc niêm phong cơ học cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-NAP-0216S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
KCO-FTB-02N 2 cổng 2 hộp kết thúc sợi quang lõi FTTH ổ cắm mặt trong nhà IP55 được đánh giá cho SC/UPC SC/APC
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-02N |
| Màu sắc: | Xám trắng |
Hộp kết thúc sợi quang trong nhà 4 cổng 4 lõi với vật liệu ABS + PC cho hệ thống mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-04M |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 24 lõi IP65 với 24 cổng cho mạng FTTH Gắn tường hoặc gắn cột
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp đấu dây quang 24 cổng với vật liệu ABS+PC dùng cho gắn tường hoặc cột ngoài trời, vỏ IP65
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-ODB-0424X |
| Màu sắc: | Xám, Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
FTTx SC ST LC Fiber Optic Terminal Box Fiber Enclosure 19 Inch Drawer Type
| Chiều rộng: | 19'' |
|---|---|
| Cao: | 1U, 2U, 3U, 4U |
| Vật liệu: | Thép |
24 Ports Slide Type Fiber Optic Patch Panel With Single Mode FC Adapter / FC Pigtail
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | FC |
Full Loaded 24 SC Ports Slide Type Fiber Optic Rack Mount Terminal Box KCO-Drawer 04-SC-24
| Insertion loss: | 0.15dB |
|---|---|
| Return loss: | 55dB |
| Connector: | SC simplex |
Trong nhà FTTH FTTB Fiber Optic Terminal Box 4 Cổng cáp Vật liệu băng thép KCO-ODB-48A
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
KCO-ODB-72A 72 Cảng sợi quang hộp thiết bị đầu cuối 96 sợi tường cực gắn kim loại
| Vật chất: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |

