Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
Hộp kết thúc sợi quang IP55 nội thất 4 cổng với dung lượng 4 lõi cho mạng FTTH / FTTA
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB04D-GJ |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Tủ phân phối cáp treo tường trong nhà FTTH FTTB 24port Cửa đôi
| tài liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cảng cáp: | 4 cổng cáp |
| Bộ chia: | 1x2, 1x4, 1x8, 1x12, 1x16, 1x24 |
Hộp đấu dây quang ngoài trời 12 cổng IP65 với vật liệu ABS+PC để gắn tường hoặc cột trong mạng FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FDB-0212X |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Hộp kết thúc sợi quang IP65 ngoài trời 24 lõi với 24 cổng cho cáp FTTH
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FAT-24W |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Dụng cụ cố định đánh bóng quang học SS316 48 vị trí Dây vá LC PC
| Tên: | Đồ gá đánh bóng sợi quang |
|---|---|
| P / N: | KCO-JIG-LC-48 |
| Lớp: | 0,3dB, 3D |
16 Hộp kết cuối của hộp số lõi / Hộp kết nối cáp quang 16 Cổng cáp
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
KCO-0416B Hộp phân phối sợi quang với 16 cổng ra ngoài 2x1x8 tùy chọn chia và vật liệu ABS + PC cho mạng FTTX
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
Outdoor 12 Ports FTTH GPON FTTB Optical Fiber Distribution Box KCO-FDB-12D
| Material: | ABS+PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.15dB |
| Return loss: | 55dB |
FTTH 24 Port Fiber Optic ga hộp KCO-FDB-24G nước ngoài trời bằng chứng ABS PC vật liệu
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
Fiber Optic Terminal Box Fiber Termination Patch Panel Rack Mounted 1U
| Vật liệu: | Thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |

