Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fiber optic splitter ] trận đấu 318 các sản phẩm.
Custom 12 Cores 1x8 Splitter Fiber Optic Terminal Box KCO-FDB-12D
| Material: | ABS+PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.15dB |
| Return loss: | 55dB |
Hộp đấu dây quang ngoài trời với bộ chia mini 1x8 và dung lượng 12 sợi quang cho FTTH gắn tường hoặc gắn cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
8 lõi 12 sợi ABS + vật liệu PC Sợi quang hộp đầu cuối hộp phân phối quang cho FTTH
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
16 cổng Capacity IP55 Indoor Fiber Optic Terminal Box với kích thước 220x140x55mm cho mạng FTTx
| Vật liệu: | ABS, ABS+PC |
|---|---|
| P/n: | KCO-FTB-0116S |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
55 DB Return Loss Fiber Optic Terminal Box / Hộp kết cuối mạng ABS và PC Material
| tài liệu: | ABS + PC |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Mất mát trở lại: | 55dB |
SM MM OM3 OM4 OM5 High Destiny 96 lõi 1U MPO MTP Optical Patch Panel
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/UPC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
KCO-FDP-16M Fiber Optic Terminal Box Splice Hộp Nối 16 Cổng 1X16 LGX Splitter
| một phần số: | KCO-FDP-16M |
|---|---|
| tài liệu: | ABS + PC |
| Màu: | Trắng / đen / tùy chỉnh |
SC / APC Single Mode Dual Windows FBT Splitter 1*2 G657A SM Coupler
| Cable Material: | PVC, LSZH |
|---|---|
| Cable length: | 1.5m |
| Cable diameter: | 2.0mm, 3.0mm |
Hộp phân phối quang màu tùy chỉnh 24 cổng 24 lõi FTTH FTTA GPON
| một phần số: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| tài liệu: | ABS + PC |
| Màu: | Trắng / đen / tùy chỉnh |
16 cổng FTTH Drop Cable Port Fiber Access Terminal Box với dung lượng 16 sợi và vật liệu ABS + PC
| Mã sản phẩm: | KCO-0416B |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |

