Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
SFP-GE-T 100m SFP Fiber Optic Transceiver Module RJ45 1GE đồng 1.25G
| Kiểu: | Máy phát quang sợi quang RJ45 |
|---|---|
| Đ/N: | KCO-FDB-04-MK |
| Loại sợi: | MMF |
Multimode OM2 50/125 LC Uniboot Cáp vá sợi quang LSZH PVC 10m 15m 20m 30m 40m
| Đầu nối 1: | LC/UPC Uniboot |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Khởi động đơn vị LC/UPC, SC Uniboot |
| Cốt lõi: | 2 lõi |
48 Cores LC Duplex 1U Drawer Network Termination Box , Rack Mountable Fibre Termination Panel
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | LC song công |
Indoor Rack Mountable Fiber Optic Terminal Box For FTTH GPON EPON
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 Cổng cáp |
| cổng bộ điều hợp: | 12 cổng |
3in 3out Tối đa 96 sợi FOSC-106-96F Xích kết nối sợi quang hộp đóng
| Loại: | Loại inline |
|---|---|
| cổng cáp: | 6 cổng, 3 vào 3 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Fibre Termination Box ODF Unit Fiber Optic Patch Panel Rack Mount 96 Cores 4U
| Chiều rộng: | 19'' |
|---|---|
| Cao: | 1U, 2U, 3U, 4U |
| Vật liệu: | Thép |
Splitter Cable Optical Termination Box , Fibre Termination Panel 3 In 1 FTB
| Dung tích: | 96 sợi |
|---|---|
| Chức năng: | 3 trong 1 |
| Vật liệu: | Thép |
Hộp đấu dây quang ngoài trời với bộ chia mini 1x8 và dung lượng 12 sợi quang cho FTTH gắn tường hoặc gắn cột
| Mã sản phẩm: | KCO-NAP-0308D |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS+PC |
| Màu sắc: | Trắng / Đen / Tùy chỉnh |
OEM ODM Phép phân phối quang ODF 2.0m 576/720 lõi với 12fo Splice Tray cho Trung tâm Dữ liệu
| Vật liệu: | Băng thép |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trở lại tổn thất: | 55dB |
24 Ports Slide Type Fiber Optic Patch Panel With Single Mode FC Adapter / FC Pigtail
| Mất chèn: | 0.15dB |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
| Đầu nối: | FC |

