Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
SC / UPC SM Fiber Optic Attenuator , Fixed Optical Attenuator 55dB 65dB
| Connector type: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Attenuator range: | 1dB~30dB |
| Attenuator type: | Bulkhead type, Adapter |
FC APC Single Mode Fiber Optic Attenuator Bulkhead Type High Precision
| Loại kết nối: | FC/APC,FC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
Fiber Optic Attenuator Kits
| Connector type: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| Attenuator range: | 1dB~30dB |
| Attenuator type: | Bulkhead type, adapter |
FC - FC Variable Fiber Optic Attenuator , VOA Variable Optical Attenuator
| Connector type: | FC/APC-FC/APC |
|---|---|
| Attenuator type: | fix type, adapter type, inline atnt |
| Body Material: | Plastic |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
SC UPC APC 12 màu sắc PVC Sợi quang Pigtail Mode đơn FTTH Sợi đến The Home SC Type
| Đầu nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
Dây nối quang LC APC sợi quang đơn / Đầu nối quang Fanout LC
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| Đầu nối: | Chế độ đơn FC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi (12 màu) |
| Che phủ: | LSZH |
7DB Fiber Optic Attenuator , LC Male To Female Fixed Optical Attenuator
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 7DB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
ST APC Fiber Optic Patch Cord Duplex Simplex Fiber đến nhà
| Đầu nối 1: | ST/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Duplex, Simplex, Fan-out, Break Out |

