Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Blue 10dB LC / UPC Optical Fiber Attenuation , Single Mode Attenuator With Square Dusty Cap
| Connector type: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Attenuator range: | 10dB |
| Attenuator type: | Male to female type |
E2000 chống gặm nhấm đến SC đơn giản cáp băng bọc sợi quang cáp băng bọc dây nhảy
| Đầu nối 1: | E2000 |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Sc |
| Cốt lõi: | Đơn giản |
Đeo giáp SC đến SC Sợi quang Patch Cord chống gặm nhấm Đeo giáp Patch Cord Jumper
| Đầu nối 1: | Sc |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Sc |
| Cốt lõi: | 4 |
Multi Mode LC to LC 6 Cores Armored Fiber Optic Patch Cord Insertion Loss 0.2dB 3.0 mm Diameter
| Đầu nối 1: | LC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC |
| Cốt lõi: | 6 lõi |
Dây nhảy quang chế độ / FC sang LC Đa mode Duplex
| Đầu nối 1: | FC song công |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST song công |
| Cốt lõi: | 2 sợi hoặc song công |
FC/APC đến FC/APC Cáp vá sợi quang đơn chế độ Simplex / Mode Conditioning Fiber Optic Patch Cord
| Đầu nối 1: | FC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | FC/APC |
| Cốt lõi: | 1 sợi hoặc đơn giản |
Dây nối quang SC MM OM3 Pigtail Patch Cord Fanout 50/125 3m Loại SC
| Đầu nối: | Sc |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
12 sợi MM LC Pigtail Sợi quang, Sợi quang Pigtail Multimode Local Area Network
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
Cáp quang nhảy đuôi E2K Đa chế độ OM2 OM3 OM4 0.9mm 2.0mm 3.0mm
| Đầu nối: | Đa chế độ E2000 |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc tùy chỉnh |
| Che phủ: | LSZH |
FTTH Drop Cable Fiber Optic Splice Closure For 1x8 Splitter KCO-GJS08 3 inlet 3 outlet
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 3 in 3 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |

