Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibr optic cable adapter ] trận đấu 275 các sản phẩm.
Dây nhảy quang bọc thép CPRI DLC cho trạm viễn thông FTTA
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
ST UPC Single Mode Fiber Optic Attenuator 1dB - 30dB For Local Area Networks
| Loại kết nối: | ST/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
LC UPC Simplex Fiber Optic Cable 0.9mm PVC Cover , Fibre Optic Patch Cable
| Đầu nối: | LC/UPC |
|---|---|
| Cốt lõi: | đơn giản hoặc 1 sợi |
| Che phủ: | PVC |
PP ABS + PC trên không sợi quang Splice Enclosure / Junction hộp bao vây
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| Loại kết nối: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại vách ngăn, bộ chuyển đổi |
UPC APC PC Fiber Optic Polishing Equipment , Fibre Optic Grinding Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
Square Pressure UPC APC PC Fiber Optic Grinding Equipment , Fibre Optic Polishing Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
2dB 5dB 10dB 20dB 30dB Máy giảm áp sợi quang SC APC Connector
| Loại kết nối: | SC/APC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | loại bộ chuyển đổi, loại Nam sang nữ |
Bộ suy hao quang Male to Female / LC MM 1dB 3dB 7dB 12dB 15 25dB Bộ suy hao sợi quang
| Loại kết nối: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Phạm vi suy hao: | 1dB~30dB |
| Loại suy hao: | Loại cố định, Loại bộ chuyển đổi, Loại nam sang nữ |
Optical Bare Fibre Adaptor / SMA 905 Adapter 0.2dB Repeat Ability ISO9001
| Type: | SMA |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |

