Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ fibre optic adapter ] trận đấu 279 các sản phẩm.
Multi Mode LC to LC 6 Cores Armored Fiber Optic Patch Cord Insertion Loss 0.2dB 3.0 mm Diameter
| Đầu nối 1: | LC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC |
| Cốt lõi: | 6 lõi |
Cáp quang SM chống chuột SC/APC sang LC/APC simplex bọc thép, dây nhảy quang bọc thép
| Đầu nối 1: | SC/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/APC |
| Cốt lõi: | hình sin |
ST APC Fiber Optic Patch Cord Duplex Simplex Fiber đến nhà
| Đầu nối 1: | ST/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | ST/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Duplex, Simplex, Fan-out, Break Out |
Dây nhảy quang bọc thép CPRI DLC cho trạm viễn thông FTTA
| Bề cáp: | LSZH, PE |
|---|---|
| Màu cáp: | Đen |
| Chiều dài cáp: | 1m, 50m, 100m hoặc tùy chỉnh |
Single Mode Adjustment 30 dB Attenuator Low Return Loss For Fiber Optic CATV
| Loại kết nối: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Loại suy hao: | Điều chỉnh |
| Vật liệu cơ thể: | Nhựa |
Dây nối quang SC MM OM3 Pigtail Patch Cord Fanout 50/125 3m Loại SC
| Đầu nối: | Sc |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | PVC, LSZH,... |
12 sợi MM LC Pigtail Sợi quang, Sợi quang Pigtail Multimode Local Area Network
| Đầu nối: | LC/APC |
|---|---|
| Cốt lõi: | 12 lõi |
| Che phủ: | LSZH, ... |
Dây nối quang Multimode 50/125 sợi quang LC đầu nối Simplex
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
|---|---|
| Đầu nối: | LC đa chế độ |
| Chế độ sợi: | Đa chế độ 62,5/125 |
PP ABS + PC trên không sợi quang Splice Enclosure / Junction hộp bao vây
| Kiểu: | Loại nội tuyến |
|---|---|
| Cổng cáp: | 2 trong 2 ra |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
E2000 chống gặm nhấm đến SC đơn giản cáp băng bọc sợi quang cáp băng bọc dây nhảy
| Đầu nối 1: | E2000 |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Sc |
| Cốt lõi: | Đơn giản |

