Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ quick connect fiber optic connectors ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Bộ chuyển đổi cáp quang / Bộ chuyển đổi quang chính xác Kích thước bên ngoài
| Kiểu: | DIN-FC |
|---|---|
| tài liệu: | Metalic |
| Cách Chanel: | song công, lai |
60mm Chiều dài kết nối nhanh sợi quang FTTH FTTA SC UPC
| P/n: | KCO-YTTC-1 |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Dây nhảy quang MTRJ, Cáp nhảy quang MT-RJ Multimode Duplex
| Đầu nối 1: | MTRJ |
|---|---|
| Đầu nối 2: | MTRJ, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | Song công |
Single Mode Upc Pc 2.5 Mm Ferrule Fiber Optic With Plug , Low Insertion Loss
| P/N: | KCO-250-UPC-1.0 |
|---|---|
| Ferrule: | 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |
LC Plug Fiber Optic Patch Cord 7.0mm G657A1 LSZH Non-armored For LTE RRU
| Đầu nối 1: | LC, SC, MPO |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC, SC, MPO |
| Cốt lõi: | song công, 2 lõi |
SC / UPC SC / APC LC Ổ cắm bộ điều hợp Optitap ngoài trời chống nước hai mặt
| P/n: | KCO-OptiTap-ADT-SCA |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ngoài trời |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
144fo LC Duplex 19''1U Rack gắn High Desity MPO MTP Fiber Optic Patch Panel
| Đầu nối 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Đầu nối 2: | LC/UPC, LC/APC hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước: | 480x245x1U |
96fo 4 cổng dọc IP65 Cáp sợi quang hộp Splicing Box KCO-V13-96-ZG
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
ABS PPR PC 1in 5out 6 cổng Dome ngoài trời chống nước sợi quang Splice hộp
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 5 người ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |

