Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ quick connect fiber optic connectors ] trận đấu 215 các sản phẩm.
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
2.0mm 3,0mm FTTX LC / APC Fast Fiber Optic Fiber Fast Connector 55mm 60mm
| Kiểu: | LC NHANH |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối nhanh sợi quang màu xanh UPC OFC Chế độ đơn SM ESC250D Mất chèn 0,2dB
| P/n: | ESC250D/UPC |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối lắp ráp trường quang nhanh SC / APC Hiệu suất cao cho cáp 3.0 MM
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | màu xanh lá |
0.2 dB Insertion Loss Fiber Optic Fast Connector FC / APC Quick Installable For Drop Cable
| Loại kết nối: | FC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp thả FTTH |
| sợi: | Chế độ đơn |
Fiber Optic Field Assembly Connector SC / APC High Efficiency For 3.0 MM Cables
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp FTTH 2x3.0mm, cáp trong nhà 3.0mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Thả cáp KCO-L925B 45mm FTTH sợi quang cơ khí Splicer Rep Quang
| P/n: | KCO-L925B |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối nhanh sợi quang 3D Pass, không cần keo epoxy hoặc đánh bóng để lắp ráp nhanh chóng
| P/n: | ESC250D/UPC |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Đầu nối nhanh quang SOC (Splice On Connector) với suy hao chèn 0.2dB, suy hao phản hồi 55dB, dùng cho cáp quang thả 3mm FTTH FTTA lắp ráp tại hiện trường
| P/n: | KCO-SOC-SCU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
Kết nối nhanh sợi quang 0,2dB Kết nối viễn thông FTTH ESC250D APC 3D Pass
| P/n: | ESC250D/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| Mất chèn: | 0,2db |

