Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ quick connect fiber optic connectors ] trận đấu 215 các sản phẩm.
SC/UPC - SC/UPC Dây nối quang đơn mode Simplex FTTH (PVC LSZH) màu đen
| Đầu nối 1: | SC/UPC đơn giản |
|---|---|
| Đầu nối 2: | SC/UPC đơn giản |
| Chiều dài cáp: | 3M, tùy chỉnh |
Dây nhảy quang SC/UPC sang SC/UPC FTTH Single Mode 2 lõi
| Đầu nối 1: | Song công SC/UPC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | Song công SC/UPC |
| Chiều dài cáp: | 3m, 5m, tùy chỉnh |
MU / APC To E2000 SM MM Fiber Optic Patch Cord Singlemode / Multimode
| Đầu nối 1: | MU, MU/APC |
|---|---|
| Đầu nối 2: | MU, MU/APC, SC, ST, v.v. |
| Cốt lõi: | song công, đơn giản |
SC / APC UPC Bare Fiber Adapter , Fiber Optic Cable Adapter Interchangeable
| Type: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| Shape: | square, round |
Đầu nối cáp tự động Dusty Cap Bộ điều hợp SC / APC, Bộ điều hợp sợi quang 0,2dB Loại cấp viễn thông
| Kiểu: | SC/APC |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá |
| chất liệu tay áo: | Gốm sứ (ZrO2) |
KCO-CV015-144 5 cổng 96 lõi hộp vỏ kết nối sợi quang ngoài trời
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 3 trong 3 |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
KCO-V14-144-HT 1 In 4 Out 24 Core IP67 CV015 Hộp kết nối sợi quang
| Loại: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| cổng cáp: | 1 trong 4 ra |
| Đường kính cáp: | 6.0~18.0mm |
FTTA OM3 3.0mm Fiber Optic MPO MTP Patch Cord To 8 FC UPC , MPO Trunk Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | FC/UPC single mode |
| Wave length: | 1260~1650nm |
SC APC and UPC Shutter Fiber Optic Adapter For FTTH GEPON Telecom Grade 60dB RL
| Type: | SC/APC |
|---|---|
| Color: | Green |
| Sleeves material: | Ceramic (ZrO2) |

