Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ quick connect fiber optic connectors ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Cáp quang FC UPC Kết nối lắp ráp nhanh FTTH FC PC Singlemode Bền
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Thả cáp kết nối sợi quang lắp ráp SC / UPC trong nhà FC LC SC tùy chỉnh
| Loại kết nối: | FC, LC, SC |
|---|---|
| đóng gói: | 10 cái/gói |
| Cáp có sẵn: | cáp thả, cáp trong nhà (bao gồm 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm) |
MU UPC MM Fiber Optic Adapter MU Fiber Optic Connector ROSH Standards
| Type: | MU |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Chanel way: | Simplex, Duplex |
Bộ chuyển đổi sợi quang kim loại, Bộ kết nối sợi quang SMA Multimode Simplex
| Kiểu: | SMA |
|---|---|
| Vật chất: | Kim loại |
| Cách Chanel: | Đơn giản, 1 cách |
Chiều dài 60mm Đầu nối cáp quang UPC SC FTTH GPON KCO-SCU-6001
| P/n: | KCO-SCU-6001 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,5dB |
Mối nối nóng chảy SC / UPC SOC trên đầu nối nhanh sợi quang 0.9 2.0 3.0mm G652D G657A
| P/n: | KCO-SOC-SCU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Mất chèn: | 0,2db |
SC / UPC Drop Cable Fiber Optic Quick Connector Fast Connect FC LC SC Customized
| Loại kết nối: | FC, LC, SC |
|---|---|
| đóng gói: | 10 cái/gói |
| Cáp có sẵn: | cáp thả, cáp trong nhà (bao gồm 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm) |
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
RoHS FC APC Kết nối nhanh quang, Đầu nối lắp ráp nhanh SM G765D G657A G657B
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |
Kết nối nhanh sợi quang đơn mode FTTA FTTB FTTO Đen cho cáp thả FTTH
| Loại trình kết nối: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3.0 ftth, cáp 0.9mm, 3.0mm |
| Màu: | Đen |

