Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Hộp đóng mở ngang Splice 256 Lõi sợi quang Chất liệu ABS KCO-GJS04256
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại trên không, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Ngang quang Splice đóng cửa PC Chất liệu IP65 trên không bao vây hộp KCO-H2295
| Kiểu: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Ngoài trời FTTH sợi quang Splice bao vây hộp nối 2 trong 2 ra 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| Kiểu: | Loại inline |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
50mW VFL Visual Fault Locator Fiber Optic Tools Red Laser Pen KCO-VFL-50
| P/N: | KCO-VFL |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | <50km |
| Công suất đầu ra: | 50mW |
Kết nối nhanh sợi quang đơn mode FTTA FTTB FTTO Đen cho cáp thả FTTH
| Loại kết nối: | FC/APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
Optical Fiber Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen KCO-VFL-30
| P/N: | KCO-VFL |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | <30km |
| Công suất đầu ra: | 30mW |
Bút định vị VFL Visual Fault, Công cụ kiểm tra sợi quang KCO-VFL-08-50 30km
| P/N: | KCO-VFL-08 |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | <30km |
| Công suất đầu ra: | 50mW |
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20
| P/N: | KCO-VFL |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | <20km |
| Công suất đầu ra: | 20mW |
Corrosion Resistance 6 In 8 Out Fiber Optic Splice Enclosures KCO-Inline-68A
| Kiểu: | Loại nội tuyến, loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 6 trong 8 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
Dome Loại sợi quang Splice đóng cửa, Fiber Optic Joint Box 1 Trong 6 Out KCO-05A-32
| Kiểu: | Loại mái vòm, Loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 6 ngoài |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |

