Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
4 cổng dọc sợi quang Splice đóng / Dome sợi quang Splice Joint Box 12 24 36 48 72 96 sợi
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 |
| Vật liệu: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
2in 2out 12fo 24fo 36fo 72fo Loại nội tuyến FOSC / Hộp nối ngang Đóng cửa sợi quang
| Kiểu: | Loại nội tuyến, ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 cổng |
| Đường kính cáp: | 8.0 ~ 22.0mm |
48fo 96fo Khung sợi quang Splice Box Junction Box 2 In 2 Out Wall Mounted
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Vật liệu: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
| Đường kính cáp: | 7.0mm~22.0mm |
Mini Size Fiber Optica Splice Closure Box 12 / 24 Sợi 4 cổng / 1in 3out Dome Splice Box
| Kiểu: | Mái vòm, Dọc |
|---|---|
| Vật liệu: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
| Tối đa. dung tích: | 48 lõi |
Dome Fiber Optic Splice Closure 96 Core 1 In - 4 Out Cable Ports, Fo Splice Box
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 4 |
| Vật liệu: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
12 24 36 Lõi Hộp Nối Sợi Quang Mini Dạng Ngang Trực Tuyến cho Mạng CATV
| Kiểu: | Loại ngang, Trong dòng |
|---|---|
| tối thiểu dung tích: | 4 lõi |
| Công suất tối đa: | 48cores |
Hộp nối cáp quang mini dạng vòm 12 24 48 lõi, 1 vào 7 ra cổng cáp
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 7 ra |
| Vật liệu: | PC (hoặc ABS, PP, PPR) |
Hộp nối cáp quang lớn, Hộp nối cáp quang 24 48 72 96 lõi dọc 3 vào 3 ra
| Kiểu: | Mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 3in-3out |
| cân nặng: | 3.0kg |
Dome Vertical Joint Closure Fiber Optic Enclosure 3 In - 3 Out Cable Ports
| Kiểu: | Dọc, mái vòm |
|---|---|
| Cổng cáp: | 3in-3out |
| cân nặng: | 3,0kg, 2,5kg |
Hộp nối cáp quang IP67 loại Inline Type 24fo, Hộp nối cáp quang Mini 48 lõi
| Kiểu: | Loại nội tuyến, ngang |
|---|---|
| tối thiểu dung tích: | 4 lõi |
| Công suất tối đa: | 48 lõi |

