Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Cáp quang ngoài trời GYTS 24 sợi SM G652D dạng ống lỏng, bọc thép
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Tên: | cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
GYXTW 12b1 Cáp quang sợi ống duy nhất Cáp quang sợi ngoài trời bọc thép nhẹ
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Tên: | cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
Cáp quang GYXTW 6b1 SM luồn ống lỏng có vỏ bọc ngoài trời
| Vật liệu: | PE, LDPE, HDPE |
|---|---|
| Tên: | cáp quang ngoài trời |
| Chiều dài: | 2km ~ 3km mỗi cuộn |
VFL Pen Type Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen
| P/N: | KCO-VFL |
|---|---|
| Thời gian thử nghiệm: | 3 ~ 50km |
| Công suất đầu ra: | 5 ~ 50mW |
SM Monomode Sợi quang kết nối nhanh FC UPC APC FTTH Quick Field RoHS
| Loại kết nối: | FC/APC, FCAPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 2x3,0 ftth, cáp 0,9mm, 3,0mm |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp ra mắt sợi quang OTDR 100m 200m 300m 500m SM MM SR Chất liệu polypropylen
| P/N: | KCO-OTDR-launch-100m |
|---|---|
| Ứng dụng: | thử nghiệm OTDR |
| Số lõi: | Đơn giản |
Hộp FTTH 4 cổng dọc Fibra Optica Splice Hộp 12fo 24fo 48fo FOSC Kích thước nhỏ
| Kiểu: | Loại mái vòm, Loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6,0 ~ 24,0mm |
4 cổng Mini FOSC Mái vòm sợi quang Đóng cửa 24 lõi IP68 chống nước
| Kiểu: | Loại mái vòm, Loại dọc |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6,0 ~ 24,0mm |
Hộp nối cáp quang 1 trong 3 đầu dọc Kích thước nhỏ 4 cổng 48/24 Sợi
| Kiểu: | Loại mái vòm, Loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6,0 ~ 24,0mm |
KCO-H13-48ZG IP68 Sợi bao bì sợi quang Đóng hộp Hộp kín Loại Polemount
| Kiểu: | Loại mái vòm, Loại ngang |
|---|---|
| Cổng cáp: | 1 trong 3 người ra |
| Đường kính cáp: | 6,0 ~ 24,0mm |

