Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| Loại kết nối: | SC/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 3.0mm, cáp ftth |
| Màu sắc: | màu xanh da trời |
Quick Fiber Optic Field Installable Connector LC UPC Return Loss 50 dB
| Loại kết nối: | LC/UPC, LC/APC, LC/PC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp 0,9mm |
| sợi: | Chế độ đơn |
DVP 740 ARC Fiber Optic Fusion Splicer Electrode Stick Chamber Electrical
| Đường kính ốp.: | 125um |
|---|---|
| sợi: | sợi đơn |
| chiều dài cắt: | tối đa 20 mm |
High Precision Metal Fiber Optic Tools Optical Fibre Cleaver for Fiber Optic Splicing Tools
| Đường kính ốp.: | 125um |
|---|---|
| sợi: | sợi đơn |
| chiều dài cắt: | tối đa 20 mm |
ST Singlemode Fiber Optic AFL Fast Connector Straight Through Field Assembly
| Loại kết nối: | ST/UPC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | cáp thả ftth, cáp 0,9 ~ 3,0mm |
| sợi: | Chế độ đơn |
Single Tube 60mm PET Fiber Optic Cable Protection Sleeve Fusing Tools
| Chiều dài: | 60mm, 45mm, 40mm |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 3.0mm |
| Đường kính dây thép: | 1.2mm, 1.5mm |
0.2 dB Insertion Loss Fiber Optic Fast Connector FC / APC Quick Installable For Drop Cable
| Loại kết nối: | FC/APC |
|---|---|
| Cáp có sẵn: | Cáp thả FTTH |
| sợi: | Chế độ đơn |
FTTx Fiber Optic Tools Máy đo năng lượng bằng sợi quang cầm tay, Máy đo năng lượng nguồn laser
| Nguồn nguồn sáng: | 10mw |
|---|---|
| Chiều dài sóng: | 850, 980, 1300, 1310, 1490, 1550 ừm |
| Chiều dài nguồn sáng: | 10 km |
Trọng lượng nhẹ Fiber Optic Terminal Box SC / UPC Simplex Người dùng cuối Trang chủ Socket Mặt tấm
| Vật liệu: | ABS, máy tính |
|---|---|
| Mất chèn: | 0.15dB |
| Trả lại tổn thất: | 55dB |
SC / UPC Drop Cable Fiber Optic Quick Connector Fast Connect FC LC SC Customized
| Loại kết nối: | FC, LC, SC |
|---|---|
| đóng gói: | 10 cái/gói |
| Cáp có sẵn: | cáp thả, cáp trong nhà (bao gồm 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm) |

