Tất cả sản phẩm
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
Mr Henry ThaiKocent Optec Limited là đối tác lâu dài của chúng tôi. Trong hơn 10 năm hợp tác, chúng tôi cùng nhau giành được nhiều dự án.Sản phẩm của họ hiện đang được bán khắp đất nước tôi.. -
Mr PabloTôi đã rất ngạc nhiên khi đặt hàng đầu tiên với Kocent Optec Limited vào năm 2014. Một thùng chứa 40GP cáp GYXTW và một thùng chứa 20GP cho đầu nối nhanh, dây vá và bộ chuyển đổi. -
Ông Thang NguyenKocent Optec Limited là một trong những đối tác lâu dài của công ty chúng tôi đặt hàng từ 2 đến 3 container 40' từ họ mỗi tháng.vỏ splice và phụ kiện sợi quang chất lượng là rất tốtVới sự hỗ trợ của họ, chúng tôi đã giành được nhiều dự án viễn thông.
Kewords [ abs box plc splitter ] trận đấu 185 các sản phẩm.
1x8 2x8 Optical PLC Splitter , Optical Fiber Splitter Low insertion loss
| Kiểu: | 1x8, 2x8 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
2 * 16 PLC Splitter LC / APC 3U Bộ chia tín hiệu sợi quang Bảng điều khiển Giá đỡ Khung gầm có thể gắn ODF
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Mini Tube Blockless Type Fiber Optic PLC Splitter 1x16 2x16 0.9mm Pigtail diameter
| Kiểu: | 1x16, 2x16 |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 0,3 ~ 1,5m |
| Đường kính cáp: | 0,9mm |
4U Khung cáp quang PLC Splitter Khung phân phối Bảng 14 16 Khe SC / APC LC / APC
| Vật liệu: | Băng thép/Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cao: | 3U |
| Loại chia: | Loại ống nhỏ |
Máy phân tách PLC sợi quang ống nhỏ 2:4 2*4 2x4 SC APC UPC
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
| Loại chia: | 2*4 2x4 |
Bộ chia cáp quang SC / APC LC / APC 2 * 8 2x8 Singlemode G657A2 FTTH FTTA
| Loại gói: | Loại ống không khối nhỏ |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
| Loại chia: | 2*8 2x8 |
Bộ chia quang PLC Mini Tube 2*8 sợi quang với đầu nối SC/APC LC/APC, chiều dài 1.0m 1.5m
| Chiều dài: | 1,0m, 1,5m, 2,0m |
|---|---|
| Loại chia: | 2*8 2x8 |
| chia cách: | Đầu vào 2 chiều & đầu ra 8 chiều |
Bộ chia PLC quang 1x32 sợi với đầu nối SC/APC và gắn rack, cho suy hao chèn thấp và độ tin cậy cao
| Loại gói: | Hộp LGX |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*32 1x32 |
Bộ chia quang 1x4 với đầu nối SC APC 2.0mm và chiều dài 1.0m cho độ tin cậy cao
| Loại gói: | Mô-đun hộp ABS |
|---|---|
| Chiều dài: | 1,0m |
| Loại chia: | 1*4 1x4 |
FTTH Fiber Optic ABS Box PLC Splitter / Corning Optical Fibre Splitter 1 x 4 Type
| Kiểu: | 1x4 |
|---|---|
| Đầu nối: | LC/APC, FC/UPC hoặc tùy chỉnh |
| Chất xơ: | 9/125 UM SMF-28e hoặc bổ nhiệm khách hàng |

